sarrafa aerosol kayayyakin

30+ Shekarun Ƙwarewar Masana'antu
Aerosols

Aerosols

Takaitaccen Bayani:

Ana amfani da samfuran Aerosol a cikin nau'ikan aikace-aikace da wurare daban-daban, kamar feshin ruwan shafa jiki, hazo na fuska, SPF hazo, feshin rana, fesa mai laushi, feshin sauro, feshin ido, feshin iska-sabo, feshin mai, feshin sanyin iska, feshin gashi, kewayon hular wanka, feshin bushewa mai bushewa, fesa busasshen tsaftacewa, samfuran feshin kayan aikin feshin, kayan feshin kayan aikin feshin, kayan feshin kayan aikin feshin, kayan feshin kayan aikin feshin, kayan feshin kayan fesa, kayan feshin kayan aikin feshin, kayan feshin kayan aikin feshin, kayan feshin kayan injin, fesa wanzamin dabbobi, feshin baki, hazo na ruwan shafa hannu ko ƙafa, kowane irin iska.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Kayan samfur

A al'ada, kwalabe ko gwangwani na samfurin aerosol suna amfani da nau'ikan abubuwa guda huɗu, waɗanda sune polyethylene glycol terephthalate, da Polyethylene, aluminum da tin. Kuma kayayyakin gwangwani sun daina aiki a yanzu, saboda sauƙaƙan gurɓata su ta hanyar ɗanyen kayan aikin. Kayan injin famfo na samfurin aerosol yawanci suna amfani da polypropylene da kayan ƙarfe. Girman kan famfo ko bututun ƙarfe iri-iri ne, samfuran daban-daban suna amfani da kwalabe ko gwangwani daban-daban, da kawunan famfo daban-daban da iyakoki.

Ƙayyadaddun samfur

Dangane da ƙirar samfuran abokan ciniki, bisa tsarin yuwuwar samfurin abokin ciniki don yanke shawarar samfurin. Muna cajin kuɗi don kowane tabbacin samfur ko ƙira.
Abubuwan da ake amfani da su na Aerosol sun kasu zuwa nau'i biyu, shiryawa guda ɗaya (haɗa duk wani abu) aerosol da shiryawa daban (raba gas da kayan) aerosol.

Aerosol mai ɗaukar kaya guda ɗaya yana cika kayan (ruwa) da kuma gas (gas) a cikin rufaffiyar akwati, ana amfani da shi ta danna bututun don buɗe bawul, tare da matsa lamba na injin don fesa kayan daga bututun ta hanyar bututun bawul. Cikinsa yana kunshe da kayan (ruwa) da kuma gas (gas), kayan marufi sun ƙunshi akwati na ƙarfe (ƙarfe na al'ada, tanki na aluminum, da dai sauransu), bawuloli (bawul ɗin namiji, bawul ɗin mace, bawul mai ƙima, da dai sauransu), bututun ƙarfe, babban murfin.

Samfurin aerosol mai ɗaukar kaya guda ɗaya ya fi dacewa da masana'antar sinadarai, kula da motoci da sauran nau'ikan samfuran; Ana amfani da samfuran aerosol daban-daban a cikin magani, kayan shafawa da sauran masana'antu, saboda mafi kyawun bayyanarsa, masana'antun sun fi son aminci da aikin lafiya.

Tsarin haɗin kai

Muna da wasu takaddun shaida game da takaddun na'urar likitanci, lasisin samar da samfuran kula da jarirai da lasisin shigo da fitarwa.
--- tuntube mu
---ku aiko mana da bukatunku
---tsara kayan aikin ku
--- Tabbatar da samfur ko ƙira (kudaden caji)
--- ƙayyadaddun / yarda da samfurin samfurin, sanya hannu kan kwangilar
--- biya prepayment a gare mu tushen kwangilar don samarwa, sannan ku biya ma'auni don isar da kayayyaki.


  • Na baya:
  • Na gaba: